Mashirika ya ndege Anga Kuvunja Habari za Kusafiri Usafiri wa Biashara Marudio Habari za Serikali Hospitali ya Viwanda India Habari Utalii Habari za Waya za Kusafiri

Waendeshaji Ziara wa India wanauliza Jet Airways: Pesa zetu ziko wapi?

Waendeshaji watalii wa India walianzisha kikosi kazi cha kushughulikia COVID-19
picha kwa hisani ya Indian Association of Tour Operators

Rais wa Chama cha India cha Waendeshaji Ziara (IATO) Bw. Rajiv Mehra ameiomba serikali kusaidia katika kurejesha fedha za mawakala wa usafiri kutoka kwa Jet Airways. Zaidi ya hayo, IATO inaomba kwamba serikali iondoe vikwazo ambavyo vinaleta vikwazo katika kufufua utalii wa ndani.

Katika barua, IATO ilidokeza suala la kurejeshewa pesa za mawakala wa usafiri kutoka Jet Airways ambalo limekuwa likiendelea kwa zaidi ya miaka 2. Wakati tukikaribisha kuanza kwa operesheni za ndege za Jet Airways katika robo ya pili ya mwaka huu (Julai-Septemba 2022) ambayo DGCA - Kurugenzi Kuu ya Usafiri wa Anga, chombo cha kisheria cha Serikali ya India kinachodhibiti usafiri wa anga nchini - imekubali. Jet Airways cheti cha mwendeshaji hewa wake (AOC). Hii inafungua rasmi njia kwa shirika la ndege lililokuwa limesitishwa kwenda angani kwa mara nyingine tena, na Bw. Mehra ameiandikia DGCA akieleza kuwa kiasi kikubwa cha fedha kimehifadhiwa na Jet Airways ambacho kilipaswa kurejeshwa kwa mawakala wa tikiti licha ya kukumbushwa mara kwa mara. Jet Airways kuhusu kurejeshewa pesa.

Pia, amana za mapema za kuweka nafasi za kikundi zilizofanywa na mawakala wa usafiri kwa ajili ya kukata tikiti kwa vikundi bado zitasalia ndani ya hazina ya kifedha ya Jet Airways. IATO imeomba kwamba:

Uendeshaji wa safari za ndege za Jet Airways unapaswa kusitishwa hadi marejesho haya ya muda mrefu yaliyochelewa yafanywe kwa mawakala wa usafiri.

Barua hiyo inasema kwamba Inapaswa kufanywa lazima kwa mashirika yote ya ndege yanayofanya kazi nchini India kutoa dhamana ya benki au usalama wa kifedha utakaowekwa kwa DGCA au shirika linalofaa la kisheria ili kulinda maslahi ya mawakala wa usafiri, waendeshaji wa ziara, na wasafiri wa ndege katika hali kama hiyo wakati shirika la ndege linafilisika au linaacha kufanya kazi kama ilivyokuwa kwa Jet Airways, Kingfisher, na mashirika mengine kadhaa ya ndege hapo awali.

Muungano wa kimataifa wa safari za kimataifa Soko la Kusafiri la Dunia London umerejea! Na umealikwa. Hii ni fursa yako ya kuungana na wataalamu wenzako, mtandao-kwa-rika, kujifunza maarifa muhimu na kupata mafanikio ya biashara ndani ya siku 3 pekee! Jisajili ili kupata nafasi yako leo! itafanyika kuanzia tarehe 7-9 Novemba 2022. Kujiandikisha sasa!

Katika mawasiliano yake na Wizara ya Utalii, Mheshimiwa Mehra alimwomba Mhe. Waziri wa Utalii ili kuishinikiza serikali kuondoa hitaji la kuwasilisha fomu ya kujitangaza kwenye tovuti ya mtandao ya Air Suvida kwa raia wa kigeni. Hivi sasa, watalii wote wa kigeni wanaokusudia kutembelea India, wanahitaji kuwasilisha fomu ya kujitangaza na kuambatisha hati ambazo watalii wa kigeni, haswa wazee, wanaona kuwa ngumu sana. Kwa sababu hii, watalii wengi wa kigeni waliripotiwa kushushwa jambo ambalo linatoa utangazaji hasi na sasa watalii wengi wanaruka safari ya kwenda India kabisa.

Alifafanua Bw. Mehra, kwa upande mmoja tunatazamia kuleta watalii wengi zaidi wa kigeni nchini India, wakati kwa upande mwingine, tunafanya iwe vigumu kwa watalii kuichukulia India kama marudio kwa kuleta vikwazo. Chini ya hali ya sasa, nchi nyingi zimeondoa vikwazo vyote ili kuvutia watalii zaidi. Rais wa IATO anasema umewadia wakati ambapo hali ikiwa nzuri zaidi, serikali inafaa kufikiria kuondoa vikwazo hivyo kwa wageni. IATO, kwa hivyo, imeomba kwamba hitaji la kuwasilisha fomu ya kujitangaza kwenye tovuti ya mtandao ya Air Suvida liondolewe ili kuwahimiza wasafiri wa kigeni kutembelea ili utalii wa ndani kwenda India uweze kufufuliwa.

Katika barua kwa Wizara ya Usafiri wa Anga (MoCA), Bw. Mehra, pia alifichua ukweli kwamba wasafiri wa kigeni wanakabiliwa na changamoto wanaposafiri nchini India kutokana na kuingia kwa lazima kwa mtandao kulazimishwa na mashirika yote ya ndege ya ndani. Katika barua yake kwa MoCA, Bw. Mehra alitaja madhumuni ya msingi ya kuingia kwa wavuti ni kuzuia kukimbilia kwenye kaunta za mizigo, lakini madhumuni yake hayo yameshindikana kwani wasafiri WOTE wanapaswa kusimama kwenye foleni. kukabidhi mizigo iliyowekwa ndani, kwa sababu hakuna foleni au kaunta tofauti kwa wale ambao tayari wameshaingia kwenye wavuti. Zaidi ya hayo, mashirika ya ndege yanatoza Sh. 200 kwa kila msafiri ambaye hajaingia kwenye wavuti. 

IATO imeomba maagizo yatolewe kwa mashirika yote ya ndege ya ndani ili kutolazimisha wasafiri kuingia kwenye wavuti, na nafasi ya kutoa hati ya kupanda inapaswa kupatikana kutoka kwa kaunta za ndege za kuingia kwenye uwanja wa ndege. wale ambao hawajafanya ukaguzi wa wavuti. Ni jukumu la shirika la ndege kutoa pasi ya kupanda na begi ya mizigo kwa wasafiri wa ndege, kwa hivyo kusiwe na malipo yoyote ya ziada kwa pasi ya kupanda.    

Hapo awali, IATO pia iliomba serikali kuanza: uuzaji na utangazaji wa utalii; kushiriki katika maonyesho makubwa ya kimataifa ya usafiri, maonyesho na barabara; masoko ya nje ya nchi na matangazo kupitia vyombo vya habari vya kielektroniki na magazeti; kupunguzwa kwa nauli za ndege kwa kupunguza ushuru wa ATF na kituo na serikali za majimbo; urejeshaji wa Visa ya Kielektroniki ya Watalii kwa wasafiri wa kimataifa kutoka nchi kama vile Uingereza, Kanada, Malaysia, Saudi Arabia, Kuwait, Oman, Bahrain, n.k.; na uhalali wa visa ya watalii laki 5 bila malipo kuongezwa hadi Machi 2024.

Bw. Mehra ana matumaini kwamba maombi ya chama hicho yatazingatiwa vyema na serikali. 

Habari zinazohusiana

kuhusu mwandishi

Anil Mathur - eTN India

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
0 maoni
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x
Shiriki kwa...