Adventure Ubelgiji Kuvunja Habari za Kusafiri Usafiri wa Biashara Culinary utamaduni Czechia Marudio Ugiriki Hospitali ya Viwanda Hoteli na Resorts Ireland Italia Luxury Music Uholanzi Habari Ureno Usafiri wa Reli Resorts Wajibu usalama Uskoti Habari Shopping Theme Parks Utalii Usafiri Habari za Waya za Kusafiri Trending Marekani

Mji wa Honolulu pekee wa Marekani katika maeneo 10 bora zaidi ya likizo duniani

Mji wa Honolulu pekee wa Marekani katika maeneo 10 bora zaidi ya likizo duniani
Mji wa Honolulu pekee wa Marekani katika maeneo 10 bora zaidi ya likizo duniani
Imeandikwa na Harry Johnson

Sote tuna orodha zetu za ndoo za usafiri lakini karibu haiwezekani kusafiri kwa kila sehemu ya kuvutia ambayo ulimwengu unaweza kutoa.

Ili kupunguza uga huo kidogo, wataalam wa usafiri waliangalia ni miji ipi inayopitiwa vyema zaidi linapokuja suala la hoteli, mikahawa, nyakati za usiku na mambo ya kufanya.

Kwa hivyo, ni maeneo gani yaliyokadiriwa zaidi kulingana na wasafiri?

Sehemu 10 bora za likizo zilizokadiriwa kuwa za juu zaidi ulimwenguni

CheoMji/JijiNchiHoteli zenye hadhi ya nyota tano (%)migahawa elekezi ya Michelin (%)Maisha ya usiku yaliyokadiriwa kuwa na nyota tano (%)Mambo ya kufanya yaliyokadiriwa ya nyota tano (%) Jumla ya alama za juu (%)
1AthensUgiriki11.8%0.6%33.6%44.1%19.7%
2LisbonUreno3.7%0.6%23.6%40.0%15.8%
3FlorenceItalia6.5%1.2%14.5%38.6%15.6%
4EdinburghUingereza2.8%1.2%15.1%35.1%14.1%
5HonoluluMarekani1.6%0.0%13.2%32.0%13.7%
6RhodesUgiriki7.4%0.0%37.2%39.8%13.7%
7DublinJamhuri ya Ireland1.8%1.5%16.0%31.3%13.0%
8VeniceItalia4.7%2.2%12.2%27.0%12.9%
9PragueJamhuri ya Czech3.6%0.5%19.7%30.0%11.5%
10AmsterdamUholanzi1.7%1.7%15.1%27.2%11.1%

Maeneo yaliyokadiriwa zaidi kwa jumla

Muungano wa kimataifa wa safari za kimataifa Soko la Kusafiri la Dunia London umerejea! Na umealikwa. Hii ni fursa yako ya kuungana na wataalamu wenzako, mtandao-kwa-rika, kujifunza maarifa muhimu na kupata mafanikio ya biashara ndani ya siku 3 pekee! Jisajili ili kupata nafasi yako leo! itafanyika kuanzia tarehe 7-9 Novemba 2022. Kujiandikisha sasa!

1. Athene, Ugiriki

Hoteli zenye hadhi ya nyota tano: 11.8%

migahawa ya mwongozo ya Michelin: 0.6%

Maisha ya usiku yaliyokadiriwa kwa nyota tano: 33.6%

Mambo ya kufanya yaliyokadiriwa ya nyota tano: 44.1%

Kuchukua nafasi ya juu kwa ujumla ni Athens, ambapo 19.7% ya hoteli, mikahawa, maisha ya usiku na mambo ya kufanya nchini zilipewa alama za juu.

Pamoja na kuwa jiji la juu kwa mambo ya kufanya, Athens ilikuja nafasi ya pili kwa hoteli zote mbili na maisha ya usiku.

Mji mkuu wa Ugiriki ni mojawapo ya miji mikongwe zaidi inayokaliwa na watu duniani, na historia yake tajiri imeipatia maeneo ya kuvutia sana ya kutembelea - ikiwa ni pamoja na Acropolis maarufu duniani, ambayo ina majengo zaidi ya miaka 2,500.

2. Lisbon, Ureno

Hoteli zenye hadhi ya nyota tano: 3.7%

migahawa ya mwongozo ya Michelin: 0.6%

Maisha ya usiku yaliyokadiriwa kwa nyota tano: 23.6%

Mambo ya kufanya yaliyokadiriwa ya nyota tano: 40.0%

Nafasi ya pili ni mji mkuu mwingine wa Uropa, Lisbon. Lisbon ni jiji lenye idadi ya pili kwa juu ya mambo ya nyota tano kufanya, huku 40% ya vivutio vyake vikipokea sifa hii kutoka kwa watalii.

Miongoni mwao ni Jumba la kuvutia la São Jorge, ambalo linaangazia mitaa maridadi ya rangi ya pastel ya Lisbon, na Jumba la Makumbusho la Kitaifa la Azulejo.

Jiji pia linajulikana kwa chakula chake bora na ni safari fupi tu kutoka kwa fukwe kadhaa zilizo kwenye Bahari ya Atlantiki.

3. Florence, Italia

Hoteli zenye hadhi ya nyota tano: 6.5%

migahawa ya mwongozo ya Michelin: 1.2%

Maisha ya usiku yaliyokadiriwa kwa nyota tano: 14.5%

Mambo ya kufanya yaliyokadiriwa ya nyota tano: 38.6%

Katika nafasi ya tatu ni Florence, katikati mwa mkoa wa Tuscany wa Italia. Kama nyumba ya Renaissance, Florence inashuka katika historia, sanaa, na usanifu. Ingawa haikupata alama ya juu kwa sababu yoyote, onyesho kali kote kwenye bodi liliona ikichukua nafasi ya tatu kwa jumla.

Mashabiki wa sanaa na usanifu watakuwa nyumbani huko Florence, ambayo ni nyumbani kwa Matunzio ya Uffizi, wakipokea kazi kutoka kwa wapendwa wa Leonardo da Vinci na Michelangelo. Vivutio vingine vilivyokadiriwa sana ni pamoja na Ponte Vecchio na Bustani za Boboli.

Mji wenye viwango vya juu zaidi vya hoteli

Los Angeles, Marekani - 16.9% ya hoteli zilikadiriwa nyota tano

Kuwa na mahali pazuri na pa kupumzika pa kulaza kichwa chako mwishoni mwa siku ndefu ya kutazama ni msingi wa likizo yoyote nzuri, na jiji lililopewa alama ya juu zaidi katika suala hili ni Los Angeles, California.

Iwe ungependa kukaa katika hoteli mashuhuri za Hollywood za zamani au kuwasiliana na matajiri na maarufu wa leo, LA inakushughulikia. 16.9% ya hoteli katika jiji zimekadiriwa nyota tano na wageni.

Jiji lililopewa alama ya juu zaidi kwa mikahawa

Brussels, Ubelgiji - 3.1% ya migahawa imeorodheshwa kwenye Mwongozo wa Michelin

Ingawa miji kama vile Paris na New York inajulikana kwa matukio yao ya vyakula, ilikuwa Brussels ambayo ilikuwa na asilimia kubwa zaidi ya mikahawa iliyoorodheshwa na Michelin, ikiwa na 3.1%.

Ndani yao kuna vituo vitatu vya nyota mbili na 10 vya nyota moja. Jiji pia lina idadi ya mikahawa na bistros, ambapo waffles, chokoleti, fries na bia ni kati ya mambo maalum ya ndani.

Jiji lililopewa alama ya juu zaidi kwa maisha ya usiku

Rhodes, Ugiriki - 37.2% ya kumbi za usiku zilikadiriwa nyota tano

Kwa upande wa baa, baa na vilabu, marudio yenye uwiano wa juu zaidi wa vituo vya nyota tano ni kisiwa cha Kigiriki cha Rhodes.

Rhodes ni kivutio kinacholenga watalii sana, chenye chaguzi nyingi jua linapotua kwenye ufuo wake wa mchanga, iwe hiyo ni baa tulivu ya ufuo au vilabu vya usiku vilivyo hai.

Jiji lililopewa alama ya juu zaidi kwa mambo ya kufanya

Athens, Ugiriki - 44.1% ya mambo ya kufanya ilikadiriwa nyota tano

Pamoja na kuwa jiji lenye viwango vya juu zaidi kwa ujumla, mji mkuu wa Ugiriki wa Athens unachukua nafasi ya juu linapokuja suala la mambo ya kufanya - huku 44.1% ya vivutio vyake vikikadiriwa kuwa nyota tano.

Acropolis inatawala jiji na ndio kivutio kikuu cha wageni wengi. Mahali pa juu ya mlima ni nyumbani kwa alama za zamani kama hekalu la Parthenon, na Jumba la kumbukumbu la Acropolis, nyumba za sanaa kutoka kwa tovuti.

Hakuna vitambulisho vya chapisho hili.

kuhusu mwandishi

Harry Johnson

Harry Johnson amekuwa mhariri wa kazi kwa eTurboNews kwa mroe zaidi ya miaka 20. Anaishi Honolulu, Hawaii, na asili yake ni Ulaya. Anafurahia kuandika na kufunika habari.

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
0 maoni
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x
Shiriki kwa...