Mashirika ya ndege Uwanja wa Ndege wa Anga Kuvunja Habari za Kusafiri Usafiri wa Biashara Canada Habari Watu Utalii Usafiri Habari za Waya za Kusafiri

Chorus Aviation Inc. huchagua Bodi mpya ya Wakurugenzi

Chorus Aviation Inc. huchagua Bodi mpya ya Wakurugenzi
Chorus Aviation Inc. huchagua Bodi mpya ya Wakurugenzi
Imeandikwa na Harry Johnson

Chorus Aviation Inc. inatangaza matokeo ya kura kuhusu uchaguzi wa wakurugenzi katika mkutano wake pepe wa kila mwaka wa wanahisa uliofanyika tarehe 27 Juni, 2022.

Jumla ya idadi ya hisa zilizowakilishwa na wanahisa waliohudhuria karibu na wakala katika mkutano huo ilikuwa 76,678,672 na iliwakilisha 37.76% ya hisa zilizotolewa na ambazo hazijalipwa za Chorus zilizo na haki ya kupiga kura.

Wamiliki wa idadi inayotakiwa ya hisa walipiga kura kwa niaba ya vitu vyote vya biashara.

Duru ya wakala wa Chorus ilitoa kwa wateule 10 kwa Bodi ya Wakurugenzi.

Matokeo ya kina ya kura za uchaguzi wa wakurugenzi yameorodheshwa hapa chini.

Muungano wa kimataifa wa safari za kimataifa Soko la Kusafiri la Dunia London umerejea! Na umealikwa. Hii ni fursa yako ya kuungana na wataalamu wenzako, mtandao-kwa-rika, kujifunza maarifa muhimu na kupata mafanikio ya biashara ndani ya siku 3 pekee! Jisajili ili kupata nafasi yako leo! itafanyika kuanzia tarehe 7-9 Novemba 2022. Kujiandikisha sasa!

MteuleKura Kwa% KwaKura Zilizozuiliwa% Imehifadhiwa
Karen Cramm76,020,31099.10%688,9620.90%
Gail hamilton76,199,70299.38%478,9700.62%
R Stephen Hannahs76,174,89299.34%503,7800.66%
Alan Jenkins76,148,76499.31%529,9080.69%
Amosi Kazzaz76,207,39899.39%471,2740.61%
David Levenson76,235,51299.42%443,1600.58%
Marie-Lucie Morin68,038,04588.74%8,636,43011.26%
Joseph D. Randell76,257,57099.45%421,1020.55%
Paul Rivett75,968,96399.09%697,9370.91%
Frank Yu76,233,03399.42%445,6390.58%

Makao yake makuu katika Halifax, Nova Scotia, Chorus ni mtoa huduma jumuishi wa masuluhisho ya anga ya kikanda, ikiwa ni pamoja na huduma za usimamizi wa mali.

Kampuni tanzu zake kuu ni: Falko Regional Aircraft, mkodishaji mkubwa zaidi wa ndege duniani na meneja wa mali alilenga sehemu ya eneo la kukodisha ndege; Jazz Aviation, mtoa huduma pekee wa huduma za anga za kikanda kwa Air Canada; na Voyageur Aviation, mtoa huduma za kukodisha ndege maalum, marekebisho ya ndege, na huduma za utoaji wa sehemu kwa wateja wa anga wa kikanda kote ulimwenguni.

Kwa pamoja, kampuni tanzu za Chorus hutoa huduma za usaidizi zinazojumuisha kila hatua ya mzunguko wa maisha wa ndege za eneo, ikiwa ni pamoja na kupata na kukodisha ndege; ukarabati wa ndege, uhandisi, urekebishaji, upangaji upya na mpito; mkataba wa kuruka; matengenezo ya ndege na sehemu, disassembly, na utoaji wa sehemu.

Habari zinazohusiana

kuhusu mwandishi

Harry Johnson

Harry Johnson amekuwa mhariri wa kazi kwa eTurboNews kwa mroe zaidi ya miaka 20. Anaishi Honolulu, Hawaii, na asili yake ni Ulaya. Anafurahia kuandika na kufunika habari.

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
0 maoni
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x
Shiriki kwa...