Mashirika ya ndege Uwanja wa Ndege wa Austria Anga Ubelgiji Kuvunja Habari za Kusafiri Usafiri wa Biashara Canada utamaduni Denmark Marudio Ugiriki afya Hospitali ya Viwanda Hoteli na Resorts Italia Luxury Habari Watu Ureno Resorts Wajibu usalama Shopping Hispania Switzerland Theme Parks Utalii Mtalii Usafiri Habari za Waya za Kusafiri Umoja wa Falme za Kiarabu

Miji 10 bora zaidi ulimwenguni salama kwa likizo ya familia

Miji 10 bora zaidi ulimwenguni salama kwa likizo ya familia
Miji 10 bora zaidi ulimwenguni salama kwa likizo ya familia
Imeandikwa na Harry Johnson

Kila mzazi anajua kwamba kupanga likizo ya familia na watoto daima ni kazi ngumu.

Pamoja na mahitaji yote, manufaa na viwango vya jumla vya usalama vya eneo au nchi ili kuhakikisha kuwa familia yako inaweza likizo bila wasiwasi, kuchagua unakoenda kunaweza kukuumiza kichwa. 

Ili kuwasaidia wazazi, wataalamu wa usafiri walifanya utafiti wa kina, wakichanganua anuwai ya mambo kama vile usalama kwa ujumla, malazi yanayofaa familia, mikahawa inayowafaa watoto na shughuli za familia zinazopatikana katika maeneo mbalimbali maarufu ili kugundua na kufichua maeneo ya likizo. ndizo zinazofaa zaidi kwa familia zinazotafuta eneo salama na la kufurahisha.

Sehemu 10 za likizo salama zaidi zinazofaa kwa familia ulimwenguni:

CheoNchiMji/JijiAlama za Kielezo cha Amani /5% ya Hoteli Zinazofaa Familia% ya Mikahawa Inayofaa Watoto% ya Shughuli na Vivutio Zinazofaa MtotoAlama ya Usalama wa Familia /10
1SwitzerlandZurich1.3218.59%34.44%27.03%7.81
2UgirikiHeraklion1.9317.69%35.88%34.01%7.45
3DenmarkCopenhagen1.2614.64%27.60%19.81%7.02
3AustriaVienna1.3216.98%37.00%18.15%7.02
5UrenoLisbon1.2711.51%36.71%24.38%6.91
6HispaniaMadrid1.6222.04%28.39%23.90%6.89
7UbelgijiBrussels1.512.20%37.48%28.90%6.76
7UAEDubai1.8523.41%18.18%30.30%6.76
9ItaliaRoma1.6528.34%40.70%21.87%6.58
9CanadaVancouver1.3319.40%25.75%19.00%6.58

Kulingana na utafiti:

Muungano wa kimataifa wa safari za kimataifa Soko la Kusafiri la Dunia London umerejea! Na umealikwa. Hii ni fursa yako ya kuungana na wataalamu wenzako, mtandao-kwa-rika, kujifunza maarifa muhimu na kupata mafanikio ya biashara ndani ya siku 3 pekee! Jisajili ili kupata nafasi yako leo! itafanyika kuanzia tarehe 7-9 Novemba 2022. Kujiandikisha sasa!

  • Zurich, Uswizi yaibuka juu kama jiji salama zaidi kwa familia kutembelea, likiwa na alama za usalama wa familia za 7.81/10. Inashika nafasi ya tatu kwenye faharasa yetu ya uhalifu na kwa wastani wa halijoto ya kila mwaka ya 9.3 Selsiasi, inayoendelea kidogo upande wa baridi.
  • Heraklion, Ugiriki inashika nafasi ya 2 kama ya pili-bora, ikiwa na alama za usalama wa familia 7.45/10. Inashika nafasi ya nne kwenye faharasa yetu ya uhalifu na kwa wastani wa halijoto ya kila mwaka ya nyuzi joto 19, ni jiji salama na halijoto zinazokubalika. 
  • Copenhagen, Denmark na Austria, Vienna zote zimeshika nafasi ya 3, zikiwa na alama za usalama wa familia za 7.02/10. 

Utafiti pia umebaini kuwa:

  • Maeneo bora ya likizo kwa malazi yanayofaa familia ni Orlando, FL, Marekani yenye 58.93% ya hoteli zinazofaa familia, ikifuatiwa na Las Vegas, NV, Marekani, yenye 28.73% ya Hoteli zinazofaa kwa Familia na Rome, Italia yenye 28.34%. ya Hoteli zinazofaa Familia.
  • Maeneo bora ya likizo kwa mikahawa ya kifamilia ni Florence, Italia yenye 48.36% ya mikahawa inayofaa familia, ikifuatwa na Venice, Italia yenye 44.94% ya mikahawa inayofaa familia na Roma, Italia ikiwa na 40.7% ya mikahawa inayofaa familia.
  • Maeneo bora ya likizo kwa ajili ya shughuli za kifamilia ni Pattaya, Thailand yenye 35.5% ya shughuli za kifamilia, ikifuatiwa na Heraklion, Ugiriki yenye 34.01% ya shughuli za kifamilia na Orlando, FL, Marekani yenye 33.93% ya shughuli zinazofaa familia. . 

Wataalam wamefichua vidokezo vyao 5 kuu vya kukaa salama wakati wa kusafiri nje ya nchi:

1 - Fanya utafiti wako kuhusu tamaduni, kanuni, mila na lugha za nchi kabla ya kusafiri. Hii sio tu itakusaidia kutafuta njia yako, lakini utajifunza kuhusu sarafu, kanuni na desturi za mahali hapo na kupata hisia za utamaduni. 

2 - Kuwa na busara juu ya vitu vyako vya thamani. Chukua tu kiwango cha chini kabisa unapotoka. Kadi ya mkopo, simu na nakala ya pasipoti yako ndio unahitaji. Usibebe pesa nyingi na uangalie vitu vyako. 

3 - Weka kila kitu mbele. Kuhifadhi nafasi mapema kutarahisisha maisha yako, utaweza kupanga njia yako kwa ajili ya kituo cha usafiri hadi makazi yako kwa urahisi. Kufahamu njia yako kutakuepusha kupotea, na kuifanya iwe salama kwako na kwa watoto wako.

4 - Toa seti ya maelezo ya mawasiliano kwa masahaba wako wote. Anwani na nambari ya malazi, nambari yako ya mawasiliano, chochote ambacho kinaweza kukufuata. Kisha, kiweke kwenye sefu kwenye mfuko wa zipu kwenye kila nguo ya mtoto wako.

5 - Ikiwa mtatengana au kupotea, panga mahali pa kukutana. Ni rahisi kupotea ukiwa katika eneo lenye watu wengi, kwa hivyo unapaswa kuchagua eneo la rendez-vous. Na watoto wako wakipotea, hakikisha wanajua la kufanya ikiwa hawatakupata (km tafuta polisi, familia nyingine iliyo na watoto, mfanyakazi).

Habari zinazohusiana

kuhusu mwandishi

Harry Johnson

Harry Johnson amekuwa mhariri wa kazi kwa eTurboNews kwa mroe zaidi ya miaka 20. Anaishi Honolulu, Hawaii, na asili yake ni Ulaya. Anafurahia kuandika na kufunika habari.

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
0 maoni
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x
Shiriki kwa...