Boeing: Marubani na Wafanyakazi Wapya milioni 2.3 Wanahitajika Katika Miaka 20 Ijayo

Boeing: Marubani na Wafanyakazi Wapya milioni 2.3 Wanahitajika Katika Miaka 20 Ijayo
Boeing: Marubani na Wafanyakazi Wapya milioni 2.3 Wanahitajika Katika Miaka 20 Ijayo
Imeandikwa na Harry Johnson

Mahitaji ya ulimwenguni pote ya wafanyikazi wapya wa anga milioni 2.3 yanakadiriwa hadi 2042 huku mashirika ya ndege ya kimataifa yakipanuka.

Kulingana na Mtazamo wa Marubani na Fundi wa Boeing wa 2023 (PTO), ulimwengu mashirika ya ndege itahitaji wafanyikazi muhimu kupitia 2042 kusaidia meli za kibiashara za kimataifa.

Huku meli za kibiashara duniani zikitarajia kuongezeka maradufu ifikapo 2042, mahitaji ya tasnia nzima ya wafanyikazi wapya milioni 2.3 yanakadiriwa katika miaka 20 ijayo kusaidia meli za kibiashara na kukidhi ukuaji wa muda mrefu wa usafiri wa anga:

• Marubani 649,000
• mafundi matengenezo 690,000
• Wanachama 938,000 wa wafanyakazi wa kabati.

"Pamoja na usafiri wa anga wa ndani umerejeshwa kikamilifu na trafiki ya kimataifa karibu na viwango vya kabla ya janga, mahitaji ya wafanyikazi wa anga yanaendelea kuongezeka," Chris Broom, makamu wa rais, Suluhu za Mafunzo ya Biashara, alisema. Boeing Huduma za Kimataifa.

"Mafunzo yetu ya msingi ya ustadi na matoleo ya tathmini yatasaidia kuhakikisha mafunzo ya hali ya juu kwa wataalamu wa anga na wa sasa na kuendelea kuimarisha usalama wa anga kupitia suluhisho la mafunzo ya kina na ya kawaida."

Kupitia 2042, miradi ya PTO:

• Uchina, Eurasia na Amerika Kaskazini husukuma mahitaji ya zaidi ya nusu ya wafanyakazi wapya wa sekta hiyo, huku mahitaji nchini China yakipita Amerika Kaskazini.

• Mikoa inayokua kwa kasi zaidi kwa wafanyikazi ni Afrika, Asia ya Kusini-Mashariki na Asia Kusini, na mahitaji yao ya kikanda yanatarajiwa karibu mara mbili.

• Baada ya kuacha mahitaji ya Urusi katika PTO ya mwaka jana kutokana na kutokuwa na uhakika katika eneo hilo, utabiri wa mwaka huu unajumuisha Urusi katika eneo la Eurasia, na inajumuisha 3% ya mahitaji ya kimataifa ya wafanyakazi.

Utabiri wa PTO ni pamoja na:

MkoaMarubani WapyaMafundi WapyaWafanyakazi Mpya wa Kabati
Global649,000690,000938,000
Africa21,00022,00026,000
China134,000138,000161,000
Eurasia143,000156,000235,000
Amerika ya Kusini38,00041,00049,000
Mashariki ya Kati58,00058,00099,000
Amerika ya Kaskazini127,000125,000177,000
Asia kaskazini mashariki23,00028,00039,000
Oceania10,00011,00018,000
Asia ya Kusini37,00038,00045,000
Asia ya Kusini58,00073,00089,000

<

kuhusu mwandishi

Harry Johnson

Harry Johnson amekuwa mhariri wa kazi kwa eTurboNews kwa mroe zaidi ya miaka 20. Anaishi Honolulu, Hawaii, na asili yake ni Ulaya. Anafurahia kuandika na kufunika habari.

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
0 maoni
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x
Shiriki kwa...